มีใครทราบรถตู้รับส่งสถานีรถไฟฟ้า หรือการอำนวยความสะดวกอื่นๆมั้ยค่ะ

บี.ลอฟท์ คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 109 (สันติคาม 12)
Guest

มีใครทราบรถตู้รับส่งสถานีรถไฟฟ้า หรือการอำนวยความสะดวกอื่นๆมั้ยค่ะ

Postby Guest » 13 Jul 2009 16:53

เห็นว่าไอวี่เค้าก้มี ชัทเทิลโบ้ท ลุมพินีท่าพระ ใกล้ๆก้มีรถตู้ไปรับส่ง บีทีเอส

โครงการราษบูรณะจะมีการอำนวยความสำดวกอะไรประมานแบบนี้บ้างมั้ยค่ะ

เพราะราคาห้องตามที่ไปดูมาก้ไม่ได้ถูกมาก เฟอร์นิเจอก้ไม่ได้แถม

น่าจะมีอะไรมาดึงดูดใจบ้างหน่ะค่ะ ที่จอดรถก้ไม่น่าจะพอ จาไปซื้อดีมั้ยเนี่ย

:?

Return to “B.Loft Condominium Sukhumvit 109”