มาลาล่วงหน้า

บี.ลอฟท์ คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 109 (สันติคาม 12)
ไฟนอล

มาลาล่วงหน้า

Postby ไฟนอล » 03 Feb 2012 15:47

บังเอิญโชคดีครับที่เจ้าของห้องหาคนมาเช่าแทนได้ครับ ผมเลยอยู่ในสัญญาแค่ครึ่งปีพอจะหมดสัญญาปลายเดือนนี้ ตกใจเหมือนกัน

เพราะเมื่อคืนเจ้าของห้องโทรมาบอก :|

แต่ผมหาที่ซุกหัวนอนใหม่ไม่ยากครับ บ้านแม่ยาย ไม่ก็กลับไปอยู่กับน้าก่อนก็ได้

ก็เลยมาร่ำลาพี่ๆน้องๆในห้องนี้ก่อนครับ

เคยล่วงเกินใครไว้ก็กราบงามๆขออภัยไว้นะที่นี้ด้วยครับ

ปล. ที่ที่ไปอยู่ใหม่หวังว่าคงไม่เจอเพื่อนบ้านแบบเดิมอีกนะ

Return to “B.Loft Condominium Sukhumvit 109”