รถตู้ รับ-ส่ง BTS สถานีกรุงธนบุรี ขอแรงสนับสนุนหน่อยนะครับ ทุกๆคนชาว LPN-RR

บี.ลอฟท์ คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 109 (สันติคาม 12)
Pinggo_gods

รถตู้ รับ-ส่ง BTS สถานีกรุงธนบุรี ขอแรงสนับสนุนหน่อยนะครับ ทุกๆคนชาว LPN-RR

Postby Pinggo_gods » 14 Nov 2012 00:50

สรุปว่าตอนนี้รถตู้ไม่มีแล้วนี่ครับ เห็นทางนิติมาประกาศว่าไม่คุ้มทุน

ที่จอดรถก็ไม่พอจะรณรงค์ยังไงไม่ให้ใช้รถได้ล่ะครับ งงจริงๆ

ค่าส่วนกลางเราก็ไม่มีแอร์ lobby เหมือนคอนโดอื่นๆเค้า แต่ เก็บ ตรมละ 28 + ค่า จอดรถอีก 300 รวมๆแล้วพอๆกับคอนดดในเมือง ตรมละ 35 บาทแล้วครับ
Guest

Postby Guest » 14 Dec 2012 07:41

Pinggo_gods wrote: สรุปว่าตอนนี้รถตู้ไม่มีแล้วนี่ครับ เห็นทางนิติมาประกาศว่าไม่คุ้มทุน

ที่จอดรถก็ไม่พอจะรณรงค์ยังไงไม่ให้ใช้รถได้ล่ะครับ งงจริงๆ

ค่าส่วนกลางเราก็ไม่มีแอร์ lobby เหมือนคอนโดอื่นๆเค้า แต่ เก็บ ตรมละ 28 + ค่า จอดรถอีก 300 รวมๆแล้วพอๆกับคอนดดในเมือง ตรมละ 35 บาทแล้วครับ

เพื่อนที่อยู่คอนโดฝั่งตรงข้าม เห็นมันบ่นคอนโดที่มันอยู่ และบอกว่าอยากอยู่ที่นี่ ส่วนเราไปคอนโดมันกลับคิดว่ามันจะมาอิจฉาเราทำไม ค่าส่วนกลางแพงกว่าแค่ 2 บาท แต่จอดรถฟรี มีบริการทั้งรถ ทั้งเรือ (อันนี้เราโคตรอิจฉาเลย) ตอนวันลอยกระทง ยังได้นั่งเรือไปลอยกลางแม่น้ำ ดูHiso ดี แถมห้องออกกำลังกายก็ใหญ่ติดแอร์ เซาว์น่า จากุดซี่ในสระว่ายน้ำก็ฟรี แยกลองอยู่สัก เดือนจัง :-D

Return to “B.Loft Condominium Sukhumvit 109”