สมาชิกใหม่!...เชิญแนะนำตัวที่นี่ครับ

บี.ลอฟท์ คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 109 (สันติคาม 12)
Grape naja

สมาชิกใหม่!...เชิญแนะนำตัวที่นี่ครับ

Postby Grape naja » 24 Aug 2011 05:25

สวัสดีคะ พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ชาว LPN RR ทุกๆคน

หลังจากดูคอนโดมามากมาย สุดท้ายก็เลือกที่นี่

เหตุผลส่วนหนึ่งก็จากเข้ามาแอบอ่านpostต่างๆ

ที่ลูกบ้านที่นี่คุยกันใน prakardค่ะ

อ่านแล้วดูอบอุ่นและน่าอยู่ค่ะ โดยเฉพาะวันที่เข้ามาดูห้องวันแรก

ได้มีโอกาสเจอคุณตังในลิฟท์(ไม่รู้จำได้หรือเปล่านะคะ)

คุณตังพาไปดูห้องมาด้วยค่ะ ขนาดเพิ่งจะได้เจอกันนะคะ

เลยรู้สึกได้ถึงมิตรภาพอันดีของเพื่อนบ้านที่นี่ค่ะ

ชื่อโอ๋ นะคะ อยู่ตึกBชั้น 18 ค่ะ
moon_walk

Postby moon_walk » 24 Aug 2011 21:37

Grape naja wrote: สวัสดีคะ พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ชาว LPN RR ทุกๆคน

หลังจากดูคอนโดมามากมาย สุดท้ายก็เลือกที่นี่

เหตุผลส่วนหนึ่งก็จากเข้ามาแอบอ่านpostต่างๆ

ที่ลูกบ้านที่นี่คุยกันใน prakardค่ะ

อ่านแล้วดูอบอุ่นและน่าอยู่ค่ะ โดยเฉพาะวันที่เข้ามาดูห้องวันแรก

ได้มีโอกาสเจอคุณตังในลิฟท์(ไม่รู้จำได้หรือเปล่านะคะ)

คุณตังพาไปดูห้องมาด้วยค่ะ ขนาดเพิ่งจะได้เจอกันนะคะ

เลยรู้สึกได้ถึงมิตรภาพอันดีของเพื่อนบ้านที่นี่ค่ะ

ชื่อโอ๋ นะคะ อยู่ตึกBชั้น 18 ค่ะ

จำได้ครับคุณโอ๋ ยินดีต้อนรับนะครับ :-D

ตัดสินใจซื้อเร็วเหมือนกันนะครับ ........... คุณโอ๋ก็น่ารักคุยด้วยแล้วรู้สึกเป็นกันเองเหมือนกันครับ

มีโอกาสเจอกันทักทายกันได้นะครับ

Return to “B.Loft Condominium Sukhumvit 109”