ซื้อขายห้อง The Key Phahonyothin กรุณาโพสต์ในห้องซื้อขายโดยเฉพาะด้วยครับ

เดอะ คีย์ พหลโยธิน (พหลโยธิน 34)
so-nic

ซื้อขายห้อง The Key Phahonyothin กรุณาโพสต์ในห้องซื้อขายโดยเฉพาะด้วยครับ

Postby so-nic » 22 Nov 2010 04:15

ถ้าหากท่านใดต้องการโพสต์กระทู้เพื่อ ซื้อ ขาย ให้เช่า ห้องของโครงการ The Key Phahonyothin

ขอความกรุณาโพสต์ขายในห้องสำหรับซื้อขายโดยเฉพาะด้วยครับ (ห้องสำหรับ ซื้อ-ขาย-เช่า คอนโด The Key Phahonyothin จะอยู่ด้านบนของหน้ารวม)

สำหรับท่านใดที่โพสต์เข้ามาในหน้ารวม ผมขออนุญาติย้ายกระทู้ไปอยู่ในห้องซื้อขายนะครับ

ขอบคุณครับ
Vazedias

Re: ซื้อขายห้อง The Key Phahonyothin กรุณาโพสต์ในห้องซื้อขายโดยเฉพาะด้วยครับ

Postby Vazedias » 22 Mar 2018 21:47

ผมเห็นห้องซื้อขาย/ให้เช่าเกลื่อนหน้านี้เลยครับ แปลว่าผมที่ทำถูกกฏคือโพสในห้องซื้อ-ขายก็เหมือนโดนเอาเปรียบเพราะคนก็จะเห็นห้องเหล่านี้ก่อน

เป็นแบบนี้ผมก็อยากทำผิดกฏบ้างนะครับ

Return to “The Key Phahonyothin”