สอบถามโครงการบ้านเดี่ยว เล่นระดับ แบบ 3 ชั้นค่ะ

ย่าน ลาดพร้าว รามอินทรา นวมินทร์ วัชรพล
supergirl

สอบถามโครงการบ้านเดี่ยว เล่นระดับ แบบ 3 ชั้นค่ะ

Postby supergirl » 07 Apr 2010 00:42

พอดีวันก่อนเห็นในโฆษณา หนังสือ แต่จำชื่อโครงการไม่ได้

ประมาณว่าอยู่แถว ลาดพร้าว หรือ เอกมัย เลียบทางด่วนค่ะ

เป็นบ้านเดี่ยว มีจุดเด่นที่ มี 3 ชั้น เล่นระดับ

ไม่แน่ใจว่าอยู่แถว ลาดพร้าว หรือ รัชาดา ห้วยขวาง หรือ เอกมัยรามอินทรา

ถ้าเพื่อนๆพี่ๆน้องคนไหนมี ข้อมูล เคยผ่าน รบกวนขอชื่อโครงการและ ข้อมูลด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

เจน :)

Return to “Ladprao / Raminthra / Nawamin Area”