แนะนำตัวกันหน่อย เพื่อนบ้านมายฯสาทร-ตากสิน

รีเจ้นท์ โฮม 1 (พหลโยธิน 67/1)
atMyCondo

แนะนำตัวกันหน่อย เพื่อนบ้านมายฯสาทร-ตากสิน

Postby atMyCondo » 29 Jun 2009 19:14

ItIsMyCondo wrote: ตึก A

ชั้น 8

ทำงานโปรแกรมเมอร์ค่ะ

เข้ามาอยู่ตั้งแต่ต้นปี เจอปัญหาเยอะเหมือนกันนะ พวกเครื่องใช้ในห้องนะค่ะ

พวกเต้าเสียบ ชั้นวาง buildin ประตูห้องน้ำ (อันนี้แจ้งซ่อมไปแล้ว เค้าก็มาดำเนินการให้แล้วค่ะ)

ตอนนี้เป็นเพิ่มอีกอย่างยังไม่ได้แจ้ง รอยสีแตกร้าวเป็นทางยาววว (เศร้า)

เรื่องเสียงดังจากโครงการข้างเคียง และเสียงดังจากการปรับปรุงห้องของห้องข้างเคียงในโครงการเราเอง

เสาร์-อาทิตย์ ช่างเป็นอะไรที่ทรมานมาก อยากนอนตื่นสายๆ ฮือๆ ปิดประตูกระจกด้านหลังยังเอาไม่อยู่ ฮือๆ เศร้า

เรื่องอย่างอื่น OK ดี (เหลือเรื่องไรบ้างหว่า 555)

ยินดีต้อนรับครับ อาชีพเดียวกันเรย ^^

ผมจะ update ข้อมูลที่หน้าแรกให้นะครับ

ว่าแต่ มีสโลแกนประจำตัวหรือข้อมูลอื่นๆจะเพิ่มเติมไหครับ :)
-atMyCondo
ItIsMyCondo

Postby ItIsMyCondo » 30 Jun 2009 00:12

atMyCondo wrote: [quote=ItIsMyCondo]ตึก A

ยินดีต้อนรับครับ อาชีพเดียวกันเรย ^^

ผมจะ update ข้อมูลที่หน้าแรกให้นะครับ

ว่าแต่ มีสโลแกนประจำตัวหรือข้อมูลอื่นๆจะเพิ่มเติมไหครับ :)

ม่ายมีสโลแกน แต่ว่ามีงานใหม่ให้ทำป่าววววว หุหุ:roll:
Giizus

Postby Giizus » 30 Jun 2009 17:14

ItIsMyCondo wrote: [quote=atMyCondo][quote=ItIsMyCondo]ตึก A

ม่ายมีสโลแกน แต่ว่ามีงานใหม่ให้ทำป่าววววว หุหุ:roll:

ยินดีที่ได้รู้จักครับ:-d
smokey

Postby smokey » 01 Jul 2009 00:53

Smokey อายุ 33

ตึก B ชั้น 3

การตลาด แถวสาทร ทำงานไม้จิ้มฟันยันเรือรบ ตอนนี้รบกะเจ้านายอยู่ หุๆ:?

กีฬา เล่นทุกประเภทคับ ชอบบาสมากแต่ฝีมือกากสุดๆ เลยไม่กล้าเล่นกะคนแปลกหน้่า ยิมก็ไม่ได้ไปเป็นเดือนแร้ววว:(

หนัง ดูทุกประเภท (จริงๆคับ):-d

เพลง โหลดทุกประเภท ชอบ ฮิบฮอบ (เข้ากะอายุไหมเนี่ย):evil:

ชอบ ทุกอย่างที่ทำให้ผ่อนคลาย อารมณ์ดี หัวเราะ คึกคัก อะดรีนะลีนฉีด ปื้ดๆ:lol:

เกลียด ทุกอย่างที่ทำให้เครียดดดด อ้อ แมงสาบด้วย:cry:

ปล แนะนำตัวตาม request คุณ teetee คับยินดีเป็นส่วนหนึ่งของสังคมที่นี่ หวังว่าเราคงช่วยกันสร้างสิ่งแวดล้อมที่ดีคับ
atMyCondo

Postby atMyCondo » 01 Jul 2009 01:13

พี่อาร์ตตัวพ่อ มาแล้ว เอิ๊กๆ
-atMyCondo
Giizus

Postby Giizus » 03 Jul 2009 04:30

smokey wrote: Smokey อายุ 33

ตึก B ชั้น 3

การตลาด แถวสาทร ทำงานไม้จิ้มฟันยันเรือรบ ตอนนี้รบกะเจ้านายอยู่ หุๆ:?

กีฬา เล่นทุกประเภทคับ ชอบบาสมากแต่ฝีมือกากสุดๆ เลยไม่กล้าเล่นกะคนแปลกหน้่า ยิมก็ไม่ได้ไปเป็นเดือนแร้ววว:(

หนัง ดูทุกประเภท (จริงๆคับ):-d

เพลง โหลดทุกประเภท ชอบ ฮิบฮอบ (เข้ากะอายุไหมเนี่ย):evil:

ชอบ ทุกอย่างที่ทำให้ผ่อนคลาย อารมณ์ดี หัวเราะ คึกคัก อะดรีนะลีนฉีด ปื้ดๆ:lol:

เกลียด ทุกอย่างที่ทำให้เครียดดดด อ้อ แมงสาบด้วย:cry:

ปล แนะนำตัวตาม request คุณ teetee คับยินดีเป็นส่วนหนึ่งของสังคมที่นี่ หวังว่าเราคงช่วยกันสร้างสิ่งแวดล้อมที่ดีคับ

Soul mate มั้ยครับ คลายเครียดดีนะ น้อง ๆ ก็น่า...รั๊ก :-D
คนวงเวียนใหญ่

Postby คนวงเวียนใหญ่ » 03 Jul 2009 05:16

^

^

ตามมารู้ทัน soulmate ทีแรกคิดว่าชื่อหนัง นึกอยู่นาน ไปเมื่อไหร่ฝากสามีไปด้วยนะคะ เค้าอยากไปแต่ไม่มีเพื่อน เที่ยวไทยครึกครื้น เศรษฐกิจไทยคึกคัก :lol: :lol:
Natasha

Postby Natasha » 03 Jul 2009 19:12

คนวงเวียนใหญ่ wrote: ^

^

ตามมารู้ทัน soulmate ทีแรกคิดว่าชื่อหนัง นึกอยู่นาน ไปเมื่อไหร่ฝากสามีไปด้วยนะคะ เค้าอยากไปแต่ไม่มีเพื่อน เที่ยวไทยครึกครื้น เศรษฐกิจไทยคึกคัก :lol: :lol:

คุณวงเวียนใหญ่ แนทพยายามถอดสมการ คิ้วย่นไปหมดแล้วอ่าค่ะ อยากทราบว่า Soulmate นี่มันคืออะไรคะ ??? PM ก็ด้ายยนะคะ

อิอิ
energizer

Postby energizer » 03 Jul 2009 20:36

Natasha wrote: [quote=คนวงเวียนใหญ่]^

^

คุณวงเวียนใหญ่ แนทพยายามถอดสมการ คิ้วย่นไปหมดแล้วอ่าค่ะ อยากทราบว่า Soulmate นี่มันคืออะไรคะ ??? PM ก็ด้ายยนะคะ

อิอิ

โห...ถึงขนาดให้ PM กันเลยหลอครับ

ใจเย็นๆนะครับ เด่วเราคงไปจัดปาร์ตี้ลูกบ้านกันที่นั้นกันครับ เอ้า เฮ...:-d
Math29

Postby Math29 » 03 Jul 2009 23:13

เพิ่งเข้ามาอ่านเจอวันนี้ค่ะ

ขอแนะนำตัวนะ

Mathy ตึก A ชั้น 3 ค่ะ

ทำงาน Bank แถวสาทรค่ะ

กีฬา ว่ายน้ำ

หนัง ได้เกือบทุกแนว

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะ

Return to “Regent Home I”