บราวนี่ แครกเกอร์ รสชาติใหม่ที่อยากให้ทุกคนลิ้มลอง

ห้องซื้อขายสิ่งของ อุปกรณ์ เครื่องใช้ไฟฟ้า ของใหม่และมือสอง ในคอนโด ลุมพินีวิลล์ ราษฎร์บูรณะ-ริเวอร์วิว
salebrownie

บราวนี่ แครกเกอร์ รสชาติใหม่ที่อยากให้ทุกคนลิ้มลอง

Postby salebrownie » 03 May 2015 07:47

จากบราวนี่ที่นุ่มหอมหวานน่ากิน เรานำมาทำเป็นแครกเกอร์ แล้วใส่ถุงแพ็คเกจที่สวยงาม

ทำให้จากที่เป็นบราวนี่นุ่มที่ทั่วๆ ไปก็มี กลายมาเป็นแครกกอร์ที่แสนอร่อย กรอบ เข้มข้น ภายใต้ชื่อ บราวนี่เฮ้าส์ ดิ อริจินัล

สนใจจะรับฝากขายครับ มีท่านใดสนใจให้ฝากขายได้ Inbox มาไดเลยนะครับ พ่อค้าอยากขายครับ

ขอบคุณครับ / ปุ๊ก

Attached files
pook1

Postby pook1 » 08 May 2015 02:18

ส่งทุกท่านถึงตึกเลยครับ
Attached files

Return to “ห้องซื้อขายของใน Lumpini Ville Ratburana-Riverview”